TeraCopy - en to th translation catalogue (180 entries)

en: %d READ-ONLY file(s) present!
th: %d พบไฟล์แบบอ่านได้อย่างเดียว!

en: %d file(s) match, 0 errors
th: %d ไฟล์ตรงกัน, 0 ข้อผิดพลาด

en: %d files match, %d error(s))
th: %d ไฟล์ตรงกัน, %d ข้อผิดพลาด

en: %d problem file(s)
th: %d ไฟล์ที่มีปัญหา

en: %s is ejected and can be removed now.
th: %s ได้ถูกปลดและสามารถถอดออกได้อย่างปลอดภัย

en: 255 chars limit
th: จำกัดไว้ที่ 255 ตัวอักษร

en: About...
th: เกี่ยวกับ...

en: Add
th: เพิ่ม

en: Add files to TeraCopy
th: เพิ่มไฟล์ไปที่ TeraCopy

en: Add to Explorer context menu
th: เพิ่มไปที่เมนูคลิกขวาของ Explorer

en: Add to favorites
th: เพิ่มเข้ารายการโปรด

en: Adding files...
th: กำลังเพิ่มไฟล์

en: Adds Copy and Move buttons to the Total Commander default buttons bar.
th: เพิ่มปุ่มคัดลอกและย้ายให้กับปุ่มมาตรฐานของ Total Commander.

en: All
th: ทั้งหมด

en: All Files
th: ทุกไฟล์

en: Always Ask
th: ถามทุกครั้ง

en: Always On Top
th: อยู่เหนือหน้าต่างทุกโปรแกรม

en: Always test after copy
th: หลังจากคัดลอกเสร็จให้ทดสอบไฟล์ทุกครั้ง

en: Associate TeraCopy with .sfv and .md5 files
th: ให้ TeraCopy รองรับไฟล์นามสกุล .sfv และ .md5

en: Bottom
th: ล่างสุด

en: Browse
th: ค้นหา

en: CRC match
th: CRC ตรงกัน

en: CRC mismatch!
th: CRC ไม่ตรงกัน!

en: Can Resume Copy
th: สามารถคัดลอกต่อได้

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cancelled by user
th: ถูกยกเลิกโดยผู้ใช้

en: Cannot delete source file
th: ไม่สามารถลบไฟล์ต้นฉบับได้

en: Cannot reopen target file
th: ไม่สามารถเปิดไฟล์เป้าหมายได้

en: Check free space
th: ตรวจสอบพื้นที่ว่างของดิสก์ก่อนคัดลอก

en: Clean Up
th: ล้างไฟล์

en: Click here to select target folder for all files
th: คลิกที่นี่เพื่อเลือกโฟลเดอร์เป้าหมายของทุกไฟล์

en: Close
th: ปิด

en: Close window when transfer is complete
th: ปิดโปรแกรมเมื่อทำการคัดลอกเสร็จสิ้น

en: Completed in
th: ใช้เวลาในการดำเนินการทั้งหมด

en: Copy
th: คัดลอก

en: Copy To
th: คัดลอกไปยัง

en: Copy files to
th: คัดลอกไฟล์ไปที่

en: Copy:
th: คัดลอก:

en: Delete
th: ลบ

en: Delete %d empty folders?
th: ลบ %d โฟลเดอร์ว่างเปล่า?

en: Delete %d files?
th: ลบ %d ไฟล์?

en: Delete Error
th: ลบไฟล์ผิดพลาด

en: Delete cancelled: target size mismatch!
th: การลบไฟล์ถูกยกเลิก: ขนาดของไฟล์เป้าหมายไม่ตรงกัน!

en: Delete completed
th: การลบเสร็จสิ้น

en: Delete file
th: ลบไฟล์

en: Delete files from disk?
th: ลบไฟล์ออกจากดิสก์?

en: Delete from Disk (Fast)
th: ลบออกจากดิสก์ (รวดเร็ว)

en: Delete incomplete file? You can resume copy later.
th: ต้องการลบไฟล์ที่ผิดพลาดหรือไม่? คุณสามารถทำการคัดลอกไฟล์ต่อได้อีกในภายหลัง

en: Delete source files
th: ลบไฟล์ต้นฉบับ

en: Delete:
th: ลบ:

en: Deleting source files...
th: กำลังลบไฟล์ต้นฉบับ...

en: Destination folder exists.
th: โฟลเดอร์ปลายทางถูกสร้างไว้ก่อนแล้ว

en: Different devices mode
th: โหมดย้ายไฟล์ต่างอุปกรณ์

en: Disk is full, please free up
th: พื้นที่ดิสก์เต็ม กรุณาเพิ่มขนาดพื้นที่

en: Down
th: ลง

en: Drop files here
th: วางไฟล์มาไว้ที่นี่

en: Eject drive when transfer is complete
th: เปิดถาดไดร์ฟเมื่อทำการคัดลอกเสร็จสิ้น

en: Empty
th: ว่าง

en: Empty folder
th: โฟลเดอร์ว่างเปล่า

en: Enter key
th: กรอกรหัส

en: Enter registration key
th: กรอกรหัสลงทะเบียน

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Error writing
th: เขียนไฟล์ล้มเหลว

en: Exit
th: ออก

en: Explore
th: เอ็กซ์พอเรอร์

en: File
th: ไฟล์

en: File Already Exists
th: มีไฟล์นี้อยู่แล้ว

en: File List
th: รายชื่อไฟล์

en: File Managers Integration
th: ระบบจัดการไฟล์แบบฝังตัว

en: File read
th: อ่านไฟล์

en: File replace options
th: ตั้งค่าการทับไฟล์

en: File(s) added
th: ไฟล์ได้ถูกเพิ่ม

en: Folder created.
th: โฟลเดอร์ถูกสร้าง

en: Folder not accessible
th: ไม่สามารถเข้าถึงโฟลเดอร์ได้

en: Folder(s)
th: โฟลเดอร์

en: Free for Home Users
th: ฟรีสำหรับใช้ส่วนบุคคล

en: Get Pro version
th: สั่งซื้อเวอร์ชั่น Pro

en: Handle drag and drop files using left mouse button as well as copy and paste commands in Explorer.
th: แทนทีการคัดลอกแบบลากและวางเหมือนกับคำสั้ง Copy และ Paste ที่ใช้ในเอ็กซ์พอเรอร์

en: Ignore
th: ละเลย

en: Last used
th: เป้าหมายล่าสุด

en: Less
th: น้อยลง

en: Media is ejected and can be removed now.
th: ไดร์ฟถูกปลดออกและสามารถถอดออกได้อย่างปลอดภัย

en: Menu
th: เมนู

en: Minimize
th: ย่อขนาด

en: Misc
th: อื่นๆ

en: More
th: เพิ่มเติม

en: Move
th: ย้าย

en: Move To
th: ย้ายไปยัง

en: Move files to
th: ย้ายไฟล์ไปที่

en: Move to Recycle Bin?
th: ย้ายไปที่ถังขยะ?

en: Move:
th: ย้าย:

en: Need more space on target drive
th: ต้องการพื้นที่ในไดร์ฟเป้าหมายเพิ่มเติม

en: No File
th: ไม่มีไฟล์

en: No file
th: ไม่มีไฟล์

en: No files
th: ไม่มีไฟล์

en: Not registered for Commercial Use
th: ไม่ได้ลงทะเบียนเพื่อการใช้เชิงพาณิชย์

en: OK, moved
th: ย้ายไฟล์ เสร็จสมบูรณ์

en: Older Only
th: เฉพาะไฟล์เก่าเท่านั้น

en: Online Help
th: การให้ความช่วยเหลือออนไลน์

en: Only when Scroll Lock is OFF
th: เมื่อปุ่ม Scroll Lock เป็น OFF เท่านั้น

en: Open Error
th: เปิดไฟล์ล้มเหลว

en: Open Folder
th: เปิดโฟลเดอร์

en: Operation started
th: เริ่มต้นการดำเนินการ

en: Order License
th: สั่งซื้อลิขสิทธิ์

en: Overwrite
th: เขียนทับ

en: Overwrite All
th: ทับไฟล์ทั้งหมด

en: Overwrite Older
th: ทับไฟล์ที่เก่ากว่า

en: Overwriting...
th: กำลังเขียนทับ...

en: Pause
th: หยุดชั่วคราว

en: Paused
th: หยุดชั่วคราว

en: Permanently delete files from disk...
th: ลบไฟล์ออกจากดิสก์อย่างถาวร...

en: Play sound when complete
th: เล่นไฟล์เสียงเมื่อเสร็จสิ้น

en: Preferences
th: การตั้งค่า

en: Preferences...
th: การตั้งค่า...

en: Progress Bar Colors
th: สีของแถบสถานะ

en: Read Error
th: อ่านไฟล์ล้มเหลว

en: Read how to add Copy and Move buttons to the Directory Opus.
th: อ่านวิธีการเพิ่มปุ่มคัดลอกและย้ายให้กับ Directory Opus.

en: Register Copy Handler
th: ให้เป็นโปรแกรมคัดลอกมาตรฐาน

en: Remove
th: เอาออก

en: Rename
th: เปลี่ยนชื่อ

en: Rename All
th: เปลี่ยนชื่อทั้งหมด

en: Replace mode set to:
th: โหมดการแทนที่ถูกเปลี่ยนเป็น:

en: Restart
th: เริ่มใหม่

en: Resume
th: ดำเนินการต่อ

en: Resume All
th: ดำเนินการต่อทั้งหมด

en: Run test when transfer is complete
th: ทดสอบไฟล์เมื่อทำการคัดลอกเสร็จสิ้น

en: Same Extension
th: ไฟล์นามสกุลเดียวกัน

en: Same Folder
th: โฟลเดอร์เดียวกัน

en: Same device mode
th: โหมดย้ายไฟล์ในอุปกรณ์เดียวกัน

en: Select
th: เลือก

en: Select target folder
th: เลือกโฟลเดอร์เป้าหมาย

en: Send to the Recycle Bin
th: ส่งไปที่ถังขยะ

en: Shell Integration
th: การฝังตัวในเชลล์

en: Shell Menu
th: เมนูส่วนขยายเชลล์

en: Shutdown
th: ปิดเครื่อง

en: Shutdown when transfer is complete
th: ปิดเครื่องเมื่อทำการคัดลอกเสร็จสิ้น

en: Size
th: ขนาด

en: Sizes mismatch
th: ขนาดไม่ตรงกัน

en: Skip
th: ข้าม

en: Skip All
th: ข้ามทั้งหมด

en: Skipped
th: ถูกข้าม

en: Skipped by user
th: ถูกข้ามโดยผู้ใช้

en: Source
th: ที่มา

en: Source CRC
th: CRC ไฟล์ต้นฉบับ

en: Source File
th: รายการไฟล์

en: Start Now
th: เริ่มเดี๋ยวนี้

en: Status
th: สถานะ

en: Switch to Copy mode
th: สลับไปโหมดคัดลอก

en: Switch to Move mode
th: สลับไปโหมดเคลื่อนย้าย

en: Target
th: เป้าหมาย

en: Target CRC
th: CRC ไฟล์เป้าหมาย

en: Target Folder
th: โฟลเดอร์เป้าหมาย

en: Test
th: ทดสอบ

en: Test FAILED
th: การทดสอบล้มเหลว

en: Test OK
th: การทดสอบเสร็จสิ้น

en: Test completed in
th: การทดสอบเสร็จสิ้นใน

en: Test files with TeraCopy
th: ทดสอบไฟล์ด้วย TeraCopy

en: Test:
th: ทดสอบ:

en: Testing...
th: กำลังทดสอบ...

en: Top
th: บนสุด

en: Transfer completed
th: การเคลื่อนย้ายเสร็จสมบูรณ์

en: Unable to eject drive %s
th: ไม่สามารถปลดไดร์ฟ %s

en: Unregister Copy Handler
th: ยกเลิกการตั้งเป็นโปรแกรมคัดลอกมาตรฐาน

en: Up
th: ขึ้น

en: Use TeraCopy as default copy handler
th: ตั้งให้ TeraCopy เป็นโปรแกรมคัดลอกมาตรฐาน

en: Use system write cache
th: ใช้แคชของระบบ

en: Verify
th: ตรวจสอบ

en: Visit Web Site
th: เยี่ยมชมเว็บไซต์

en: Warning
th: คำเตือน

en: Warning! FAT32 has 4gb file size limit, please split file(s).
th: คำเตือน! ระบบไฟล์ FAT32 มีข้อกำหนดว่าห้ามขนาดไฟล์เกินกว่า 4gb โปรดทำการแบ่งไฟล์ก่อน

en: Would you like to replace the existing file
th: คุณต้องการจะให้ทับไฟล์เก่าหรือไม่

en: Write Error
th: เขียนไฟล์ผิดพลาด

en: You can add files with drag and drop
th: คุณสามารถลากไฟล์เข้ามาเพื่อเพิ่มไฟล์ได้

en: file(s)
th: ไฟล์

en: file(s) skipped
th: ไฟล์ถูกข้าม

en: file(s) were not deleted
th: ไฟล์ไม่ได้ถูกลบ

en: files deleted
th: ไฟล์ถูกลบ

en: started on
th: เริมต้นเมื่อ

en: waiting...
th: โปรดรอ...

en: with this one?
th: ด้วยไฟล์นี้?
